രാഹുൽ വയനാട്ടിൽ മത്സരിക്കേണ്ടെന്ന തീരുമാനത്തിന് പിന്നിൽ പ്രതിപക്ഷ ഐക്യത്തിൽ വിള്ളൽ വീഴ്ത്തരുതെന്ന് തീരുമാനം.

കൊല്ലം : കോൺഗ്രസ് പ്രസിഡന്റ് രാഹുൽ ഗാന്ധി വയനാട്ടിൽ മത്സരിക്കേണ്ടെന്ന തീരുമാനത്തിന് പിന്നിൽ
പ്രതിപക്ഷ ഐക്യത്തിൽ വിള്ളൽ വീഴ്ത്തരുതെന്ന് തീരുമാനം. സിപിഎം, സിപിഐ നേതാക്കളാണ് വയനാട്ടിൽ മത്സരിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് രാഹുലിനെ പിന്തിരിപ്പിക്കാൻ ശ്രമം നടത്തിയിരുന്നത്.ഇടതുപക്ഷ പാർട്ടികളുടെ സമ്മർദത്തിൽ വഴങ്ങി മറ്റു ഘടകകക്ഷികളും ഇക്കാര്യം കോൺഗ്രസ് നേതൃത്വത്തോട് ആവശ്യപ്പെടുകയായിരുന്നു.
യുപിഎയുടെ മുഖ്യ ഘടകകക്ഷിയായ ഡിഎംകെയുടെ അധ്യക്ഷൻ എം കെ സ്റ്റാലിൻ ഇതേആവശ്യം ഉന്നയിച്ചതോടെ ഇടതു പാർട്ടികൾക്ക് മുൻതൂക്കമുള്ള കേരളത്തിൽ ജനവിധി തേടേണ്ടെന്ന് രാഹുലും, കോൺഗ്രസ് നേതൃത്വവും തീരുമാനിക്കുന്നത്. പ്രതിപക്ഷ ഐക്യത്തിൽ വിള്ളൽ വീഴ്ത്തരുതെന്നാണ് കോൺഗ്രസ് നേതൃത്വത്തോട് സ്റ്റാലിൻ ആവശ്യപ്പെട്ടത്. വയനാട്ടിൽ മത്സരിക്കുന്നത് ഇടതുപക്ഷപാർട്ടികളുടെ വെറുപ്പ്
ഏറ്റുവാങ്ങുന്നതിന് കാരണമാകും.

അതേസമയം,വയനാട്ടിലെ സ്ഥാനാർഥി നിർണയം അനിശ്ചിതമായി വൈകുന്നതിനെ ചൊല്ലി യു ഡി എഫിലും പ്രത്യേകിച്ച് കോൺഗ്രസിലും രൂക്ഷമായി.രാഹുൽ ഗാന്ധി വയനാട്ടിൽ വരാതിരിക്കാൻ ഡൽഹിയിൽ ചിലർ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് കെപിസിസി പ്രസിഡന്റ് മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ ആരോപണം ഉന്നയിച്ചിട്ടുണ്ട്.ഈ നാടകം കളിക്കുന്നവർ ആരാണെന്ന് പിന്നിട് പറയാം. രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ സ്ഥാനാർഥിത്വത്തെ കുറിച്ച് ഉമ്മൻചാണ്ടി പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ തനിക്ക് അറിയില്ലെന്നും മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ പറയുക ഉണ്ടായി.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.