സീറ്റ് കിട്ടാത്ത കെറുവ് ശ്രീധരൻപിള്ള ആയുധമാക്കുന്നു, സുരേന്ദ്രനെ തള്ളിപ്പറയുക എന്നാൽ ആർ എസ് എസ് നെ തള്ളിപ്പറയുന്നപോലെ…

പത്തനംതിട്ട: സീറ്റ് കിട്ടാത്ത കെറുവ് ശ്രീധരൻപിള്ള ആയുധമാക്കുമ്പോൾ, ബിജെപി സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ അഡ്വ. പി എസ് ശ്രീധരൻപിള്ളയുടെ നിലപാടുകൾ ബി ജെ പി ക്കുള്ളിൽ ആർ എസ് എസിന് വിരുദ്ധമാവുകയാണ്. കെ സുരേന്ദ്രനെതിരെ സ്ഥാനാർത്ഥി നിർണയം മുതൽ ഒളിയങ്കം തുടങ്ങിയ പിള്ള സീറ്റ് കിട്ടാതായതോടെ
സുരേന്ദ്രനെതിരെ പരസ്യമായി യുദ്ധം ആരംഭിച്ചിരിക്കുകയാണ്.
കേന്ദ്ര നേതൃത്വത്തിന്റെയും ആര്‍എസ്എസ് നേതൃത്വത്തിന്റെയും താല്‍പ്പര്യം കെ സുരേന്ദ്രന് അനുകൂലമായ സാഹചര്യത്തിലാണ് സുരേന്ദ്രന് പത്തനംതിട്ട സീറ്റ് കൊടുക്കുന്നത്. പത്തനംതിട്ട സീറ്റിന് വേണ്ടി അവസാന നിമിഷം വരെയും പഠിച്ച പണി പതിനെട്ടും പയറ്റിയ പി എസ് ശ്രീധരന്‍പിള്ളക്ക്,നേതൃത്വം സീറ്റ് നൽകാത്തതാണ് ചൊടിപ്പിച്ചത്.പാർട്ടിയിലെ മുരളീധരൻവിഭാഗത്തിന് വിരുധ്ധ നിലപാടാണ് പിള്ള എടുക്കുന്നതെന്നു പരക്കെ ആരോപണ മുയർന്ന സാഹചര്യത്തിനു പിറകെ, ഇപ്പോൾ സുരേന്ദ്രന്റെ പ്രസ്താവനകൾക്കെതിരെ പിള്ള പ്രസ്താവനകൾ കൂടി ഇറക്കാൻ തുടങ്ങിയത് ആർ എസ് എസ് കേന്ദ്രങ്ങളെ ഒന്നടങ്കം ചൊടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. സീറ്റ് കിട്ടാത്ത കാരണം കൊണ്ട് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിനിടെ പാർട്ടിക്കുള്ളിൽ ചേരിപ്പോര് സൃഷ്ടിക്കുന്ന പ്രസിഡന്റിൻറെ നിലപാടിൽ പാർട്ടിക്കുള്ളിലും അമർഷം ഉയരുന്നുണ്ട്.

ശബരിമലയാണ് പത്തനംതിട്ട മണ്ഡലത്തിലെ ബിജെപിയുടെ പ്രധാന പ്രചാരണ വിഷയമെന്ന് സ്ഥാനാർഥി കെ സുരേന്ദ്രന്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം പറഞ്ഞിരുന്നത്. കുമ്മനം ഉൾപ്പടെ ബി ജെ പി നേതാക്കൾ പറഞ്ഞതുതന്നെയാണ്സുരേന്ദ്രനും പറഞ്ഞത്. പ്രചാരണത്തിനിടെ പത്തനംതിട്ടയിലെ ബിജെപി സ്ഥാനാർഥി കെ സുരേന്ദ്രനെ പരസ്യമായി ബിജെപി സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ അഡ്വ. പി എസ് ശ്രീധരൻപിള്ള തള്ളി പറയുകയായിരുന്നു. ശബരിമല വിഷയം ബിജെപി മുഖ്യപ്രചാരണ വിഷയമാക്കുമെന്ന് എവിടെയും പറഞ്ഞിട്ടില്ലെന്നാണ് ശ്രീധരന്‍പിള്ള വ്യക്തമാക്കിയത്. ബിജെപിയുടെ സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷന്‍ ഞാനാണ്. ശബരിമലയെ മുഖ്യ വിഷയമാക്കുമെന്ന് ഒരിടത്തും പറഞ്ഞിട്ടില്ല. ഞങ്ങള്‍ അതിനെ മുഖ്യ പ്രചരണായുധമാക്കി കൊണ്ടുപോകുന്നില്ല. പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോദിയുടെ വികസനനേട്ടങ്ങള്‍ മുന്‍നിര്‍ത്തിയാണ് ബിജെപിയുടെ പ്രചാരണം. ഇനിയും വേണം മോദി ഭരണം എന്ന മുദ്രാവാക്യവുമായാണ് ഈ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനെ ബിജെപി നേരിടുന്നത്’- ശ്രീധരന്‍പിള്ള പറഞ്ഞു.

സുരേന്ദ്രനെ തള്ളിപ്പറയുക എന്നാൽ ആർ എസ് എസ് നെ തള്ളിപ്പറയുകഎന്നതാണ്.സ്വന്തം കസേര പോകാതിരിക്കാൻ മോദിയെ ഒരു കൈ കൊണ്ട് താങ്ങുകയും ചെയ്‌തു.അത് മോഡിക്കിട്ടുള്ള ഒരു താങ്ങാണെന്നു
കാണുന്ന ബുദ്ധിയുള്ളവർ ബി ജെ പി യിൽ ഇല്ലെന്ന് പിള്ള കരുതിയിരിക്കണം. ഏതായാലും കേരളത്തിൽ ആർ എസ് എസ് ഒരു വലിയ ശക്തിയായി മാറിക്കഴിഞ്ഞെന്ന് തിരിച്ചറിയുന്ന ബി ജെ പി നേതാവാണ് പിള്ള.കേരളത്തിൽ ബി ജെ പി യുടെ ശക്തി എന്നത് തന്നെ ആർ എസ് എസ് ൻറെ കരുത്തതും സ്വാധീനവുമാണ്. അതൊരു ബി ജെ പി നേതാവ് തന്നെ മറന്നു പോകുന്നത് മൂഢത്തരമാണ് .

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.