നരേന്ദ്രമോദിയെ നേരിടാൻ പ്രിയങ്ക ഇറങ്ങിയേക്കും.

ന്യൂഡൽഹി : ലോക് സഭാ തെര‍ഞ്ഞെടുപ്പിൽ പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി മത്സരിക്കുമെന്ന അഭ്യൂഹം ശക്തമാവുകയാണ്. പാർട്ടി ആവശ്യപ്പെട്ടാൽ മത്സരിക്കുമെന്ന് പറഞ്ഞതിന് പിന്നാലെ വാരാണസിയിൽ മത്സരിച്ചാലോ എന്ന ചോദ്യം ശക്തമായത്. നരേന്ദ്രമോദിയെ നേരിടാൻ പ്രിയങ്ക തന്നെ എത്തും എന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ ഇതോടെ ശക്തമായി. സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയാകുന്ന കാര്യത്തിൽ അന്തിമ തീരുമാനം പ്രിയങ്ക തന്നെ എടുക്കുമെന്നാണ് വാര്‍ത്താ ഏജൻസിക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ രാഹുൽ ഗാന്ധിപറഞത്. അതേസമയം പാര്‍ട്ടി പറഞ്ഞാൽ മത്സരിക്കുമെന്ന നിലപാട് പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി ഇതിന് മുൻപ് തന്നെ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നതാണ്.

പാർട്ടി ആവശ്യപ്പെട്ടാൽ മത്സരിക്കുമെന്ന് പറഞ്ഞതിന് പിന്നാലെയാണ് വാരാണസിയിൽ മത്സരിച്ചാലോ എന്ന ചോദ്യം വന്നത്. നരേന്ദ്രമോദിയെ നേരിടാൻ പ്രിയങ്ക തന്നെ എത്തും എന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ ഇതോടെ ശക്തമായി. പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി മത്സരിക്കുന്ന കാര്യം പാർട്ടി ആലോചിച്ചിട്ടില്ലെന്നും എന്നാൽ ഇക്കാര്യത്തിൽ തീരുമാനം എടുക്കേണ്ടത് പ്രിയങ്ക തന്നെ ആണെന്നും ആണ് രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ പ്രതികരണം. പ്രിയങ്ക മത്സരിക്കുന്നത് ഈ പ്രചാരണം തടയാനും സഹായിക്കും എന്നും വിലയിരുത്തലുണ്ട്.

പ്രിയങ്ക വാരാണസിയിൽ മത്സരിക്കുന്നത് ഉത്തർപ്രദേശിൽ മാത്രമല്ല രാജ്യത്തുടനീളം കോൺഗ്രസിന്‍റെ സാധ്യത വർധിപ്പിക്കും എന്നാണ് കോൺഗ്രസിന്‍റെ കണക്കുകൂട്ടൽ. രാഹുൽ തെക്കേ ഇന്ത്യയിൽ മത്സരിച്ചാൽ ബിജെപിയിൽ നിന്ന് ഒളിച്ചോടി എന്ന പരിഹാസം ബിജെപി ശക്തമാക്കുമെന്നുറപ്പാണ്.
മേയ് 19ന് അവസാന ഘട്ടത്തിലാണ് വാരാണസിയിലെ വോട്ടെടുപ്പ്. അതുവരെ ശക്തമായി മത്സരത്തിൽ നില്ക്കുകയെന്ന ആലോചനയും പ്രിയങ്കയുടെ സാധ്യതയ്ക്ക് പിന്നിൽ ശക്തമാണ്.
.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.