പി ജയരാജന്‍ കൊലയാളിയാണെന്ന പരാമര്‍ശത്തിന്റെ പേരിൽ കെകെ രമയ്ക്കെതിരെ കേസെടുത്തു

വടകര: വടകരയിലെ സിപിഎം സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി പി ജയരാജന്‍ കൊലയാളിയാണെന്ന പരാമര്‍ശത്തിന്റെ പേരിൽ ആര്‍എംപിഐ നേതാവ് കെകെ രമയ്ക്കെതിരെ കേസെടുക്കാന്‍ കോടതിയുടെ ഉത്തരവ്. സിപിഎം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്റെ പരാതിയിലാണ് നടപടി. രമയ്‌ക്കെതിരെ കേസെടുക്കാമെന്ന് വടകര ജുഡീഷ്യല്‍ ഫസ്റ്റ് ക്ലാസ് മജിസ്‌ട്രേറ്റ് കോടതിയാണ്ഉത്തരവായത്.
വോട്ടര്‍മാര്‍ക്കിടയില്‍ തെറ്റിദ്ധാരണ പരത്താനും പൊതുജന മധ്യത്തില്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയെ അപകീര്‍ത്തിപ്പെടുത്താനും കെ.കെ രമ നടത്തിയ പ്രസ്താവനയ്ക്കെതിരെ മാതൃകാ പെരുമാറ്റചട്ടപ്രകാരം നടപടി സ്വീകരിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കേന്ദ്ര തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷനും സംസ്ഥാന തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഓഫീസര്‍ക്കും കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണൻ പരാതി നല്‍കിയിരുന്നു.

സംഭവത്തില്‍ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്‍ നിയമോപദേശത്തിനു ശേക്ഷം 171 എ വകുപ്പ് പ്രകാരം കേസെടുക്കാന്‍ ഉത്തരവിടുകയായിരുന്നു.ഒരു കൊലപാതക കേസിലും ജയരാജനെ കുറ്റവാളിയെന്ന് കോടതി ഇതുവരെ കണ്ടെത്തിയിട്ടില്ല.കോടിയേരി പറഞ്ഞിരുന്നു.വടകര മണ്ഡലത്തിലെ വോട്ടര്‍മാരെ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കാനും പൊതുജനമധ്യത്തില്‍ അപകീര്‍ത്തിപ്പെടുത്താനും ശ്രമിച്ചുവെന്നാരോപിച്ച് ജയരാജന്‍ കെകെ രമ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള നേതാക്കള്‍ക്ക് വക്കീല്‍ നോട്ടീസ് അയച്ചിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.