വിവാദമായ ലാവലിന്‍ കേസ് പരിഗണിക്കുന്നത് വേനല്‍ അവധിക്ക് ശേഷം

ന്യൂഡല്‍ഹി: വിവാദമായ ലാവലിന്‍ കേസ് പരിഗണിക്കുന്നത് വേനല്‍ അവധിക്ക് ശേഷം കേസ് പരിഗണിക്കാമെന്നു പറഞ്ഞു സുപ്രീം കോടതി ജൂലൈയിലേക്ക് മാറ്റിവെച്ചു. പിണറായി വിജയന്‍ അടക്കമുള്ളവരെ പ്രതിപട്ടികയില്‍ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയതിന് എതിരെ സിബിഐയും വിചാരണ നേരിടണമെന്ന ഉത്തരവിന് എതിരെ മുന്‍ ഉദ്യോഗസ്ഥരും നല്‍കിയ അപ്പീലുകളാണ് കോടതിയുടെ പരിഗണനയിലുള്ളത്.
ജസ്റ്റിസ് എന്‍.വി രമണ അധ്യക്ഷനായ ബെഞ്ചാണ് കേസ് പരിഗണിച്ചത്.

അന്തിമവാദത്തിന് തയ്യാറെന്ന് സിബിഐ അറിയിച്ചെങ്കിലും കേസ് മാറ്റിവെക്കാന്‍ കോടതി തീരുമാനമെടുക്കുകയായിരുന്നു. സത്യവാങ്മൂലം സമര്‍പ്പിക്കാന്‍ സമയം വേണമെന്ന മോഹനചന്ദ്രന്റെ ആവശ്യം അംഗീകരിച്ചുകൊണ്ടായിരുന്നു കോടതിയുടെ ഉത്തരവ്. മറുപടി സത്യവാങ്മൂലം ഫയല്‍ ചെയ്യാന്‍ കൂടുതല്‍ സമയം വേണമെന്ന് മുന്‍ ഊര്‍ജ സെക്രട്ടറിയായ മോഹന ചന്ദ്രന്‍ അപേക്ഷ നല്‍കിയിരുന്നു. കേസ് മാറ്റിവച്ചാല്‍ ചീഫ് ജസ്റ്റിസിന് പരാതി നല്‍കുമെന്ന് കക്ഷി ചേരാന്‍ അപേക്ഷ നല്‍കിയ ക്രൈം എഡിറ്റര്‍ നന്ദകുമാര്‍ നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.