കുറ്റപ്പെടുത്തലുകൾ ഏറ്റുവാങ്ങി രമ്യാ ഹരിദാസ് മുന്നോട്ടു കുതിക്കുന്നു.

കോഴിക്കോട്: പാർലമെന്റ് തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിക്കുന്ന സ്ഥാനാർത്ഥികളിൽ അധിക്ഷേപങ്ങളും കുറ്റപ്പെടുത്തലുകളും ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഏറ്റുവാങ്ങികൊണ്ടിരിക്കുന്നത് രമ്യാ ഹരിദാസ് ആണ്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ തന്റെ മണ്ഡലത്തിൽ പ്രത്യേകിച്ച് സ്ത്രീകൾക്കിടയിൽ രമ്യവോട്ടർമാരുടെ ഹൃദയം കവരുന്നതിൽ അടിക്കടി മുന്നോട്ട് തന്നെ. പൊന്നാനിയില്‍ മാത്രമല്ല കോഴിക്കോട്ടും ആലത്തൂരിലെ സ്ഥാനാര്‍ഥി രമ്യാ ഹരിദാസിനെ അധിക്ഷേപിച്ച് ഇടതു മുന്നണി കണ്‍വീനര്‍ എ. വിജയരാഘവന്‍ പ്രസംഗിക്കുകയുണ്ടായി.പോറൽ രമ്യക്കല്ല ഇടതുപക്ഷത്തിനാണെന്നാണ് മണ്ഡലത്തിൽ നിന്നുള്ള റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നത്.

രമ്യ ഹരിദാസ് കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടിക്കൊപ്പമിരിക്കുന്ന ചിത്രം കണ്ട് താന്‍ അന്തംവിട്ടെന്നായിരുന്നാണ് വിജയരാഘവന്‍ കോഴിക്കോട് പ്രസംഗിച്ചത്. ഐഎന്‍എല്‍ – നാഷണല്‍ സെക്കുലര്‍ കോണ്‍ഫ്രന്‍സ് ലയന സമ്മേളനത്തിൽ വെച്ചായിരുന്നു കണ്‍വീനറുടെ പരാമര്‍ശം ഉണ്ടായത്.

“തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വന്നാല്‍ കോണ്‍ഗ്രസുകാരല്ലാം പാണക്കാട്ടേക്ക് പോകും. സ്ഥാനാര്‍ഥി മുരളി പാണക്കാട്ട്, ആലത്തൂരിലെ യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി രമ്യ പാണക്കാട്ടെത്തി കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടിയുടെ മുന്നിലിരിക്കുന്ന ഫോട്ടോ കണ്ട് ഞാന്‍ അന്തം വിട്ട് നിന്ന് പോയി” ഇങ്ങനെയായിരുന്നു കോഴിക്കോട്ടെ പ്രസംഗം.

ഇതിനു പിന്നാലെയാണ് തിങ്കളാഴ്ച പൊന്നാനി മണ്ഡലത്തില്‍ നടത്തിയ പ്രസംഗത്തിലും രമ്യയെ അധിക്ഷേപിച്ചത്. പൊന്നാനിയില്‍ പി.വി.അന്‍വറിന്റെ സ്ഥാനാര്‍ഥിത്വം പ്രഖ്യാപിച്ചതു മുതല്‍ നേതാക്കള്‍ പാണക്കാട് എത്തുകയാണ്. ആലത്തൂരിലെ സ്ഥാനാര്‍ഥി കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടിയെ കാണാന്‍ പോയിരുന്നെന്നും ആ കുട്ടിയുടെ കാര്യം എന്താകുമെന്ന് താന്‍ പറയുന്നില്ലെന്നുമായിരുന്നു വിജയരാഘവൻ അവിടെ പറഞ്ഞത്. ബിരിയാണിയെന്നു കേട്ടാല്‍ പാര്‍ലമെന്റ് മറക്കുന്നവരാണ് ലീഗിന്റെ എം.പിമാരെന്നും വിജയരാഘവന്‍ കുറ്റപ്പെടുത്തുകയുണ്ടായി.
വിജയരാഘവന്റെ പരാമര്‍ശത്തിനെതിരെ യു.ഡി.എഫ് നേതാക്കലും, മഹിളാ കോണ്‍ഗ്രസും രംഗത്തെത്തി. രമ്യാ ഹരിദാസിനെതിരെ നേരത്തെ ഇടതു സഹയാത്രികയായ ദീപ നിശാന്ത് നടത്തിയ വിമര്‍ശനവും വിവാദം സൃഷ്ടിച്ചിരുന്നു. ഇതിന് പിറകെ കക്ഷിരാഷ്ട്രീയ ഭേദമന്യേ നിരവധി പേര്‍ രമ്യക്ക് പിന്തുണഅറിയിക്കുന്നുണ്ട്.
എല്‍ഡിഎഫ് നേതാക്കളുടെ വിവാദ പരാമർശങ്ങൾ വോട്ട് പെട്ടികളെയാണ് ബാധിക്കുകയെന്നത് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കഴിയുമ്പോൾ എങ്കിലും തിരിച്ചറിഞ്ഞേക്കാം.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.