തൃശൂരിൽ സുരേഷ് ഗോപി, ത്രികോണ മത്സരം ഉറപ്പായി,


തൃശൂര്‍:തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി വയനാട് മണ്ഡലത്തിലേക്ക് മാറിയസാഹചര്യത്തിൽ തൃശൂരില്‍ എന്‍ഡിഎ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി നിലവിലെ രാജ്യസഭാംഗവും, നടനുമായ സുരേഷ് ഗോപി മത്സരിക്കും. തുഷാര്‍മാറിയതോടെ തൃശൂര്‍ മണ്ഡലം ബിജെപി ഏറ്റെടുക്കുകയായിരുന്നു.

ബിജെപിക്ക് ഏറെ പ്രതീക്ഷപുലർത്തുന്ന മണ്ഡലമാണ് തൃശൂര്‍. തുഷാര്‍ മാറിയപ്പോൾ പ്രാദേശിക നേതാക്കളുടെ പേരുകളാണ് ആദ്യം പരിഗണിച്ചതെങ്കിലും,ശക്തനായ സ്ഥാനാര്ഥിയെന്ന നിലയിൽ ഒടുവില്‍ സുരേഷ് ഗോപിയെ തീരുമാനീക്കുകയായിരുന്നു.. തിരുവനന്തപുരം, പത്തനംതിട്ട എന്നീ സീറ്റുകള്‍കൽ പോലെ കേരളത്തിലെ മുഖ്യ പ്രതീക്ഷ പുലർത്തുന്ന സീറ്റായാണ് ബിജെപി നേതൃത്വം തൃശ്ശൂരിനെ പരിഗണിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ തന്നെ ശക്തനായ ഒരു സ്ഥാനാര്‍ഥിയെ അവിടെ നിര്‍ത്തണമെന്ന ആലോചനയാണ് സുരേഷ് ഗോപിക്കു തുറുപ്പുചീട്ട് വീഴാൻ കാരണമായത്.

സുരേഷ് ഗോപി സ്ഥാനാര്‍ഥിയായി വന്നതോടെ തൃശ്ശൂര്‍ സീറ്റില്‍ ശക്തമായ ത്രികോണ മത്സറാം ഉണ്ടാകുമെന്നു ഉറപ്പായി. നിലവില്‍ യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ഥിയായ ടിഎന്‍ പ്രതാപനും, എല്‍ഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ഥി രാജാജി മാത്യുവും നേരിട്ടുള്ള മത്സരമായിരിക്കും എന്നാണ് കരുതിയിരുന്നത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.