സോളാര്‍ വിവാദസംഭവത്തിലേ നായിക സരിത എസ് നായര്‍ എറണാകുളം മണ്ഡലത്തില്‍ നാമനിര്‍ദേശ പത്രിക സമര്‍പ്പിച്ചു.

കൊച്ചി: സോളാര്‍ വിവാദസംഭവത്തിലേ നായിക സരിത എസ് നായര്‍ എറണാകുളം ലോക്‌സഭാ മണ്ഡലത്തില്‍ നാമനിര്‍ദേശ പത്രിക സമര്‍പ്പിച്ചു. ആരെയും വ്യക്തമപരമായി അധിക്ഷേപിക്കാനോ ജയിക്കാനോ വേണ്ടിയല്ല താന്‍ മത്സരിക്കുന്നതെന്ന് സരിത നേരത്തെ പത്രലേഖകരോട് പറബ്ജ് വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു.

എറണാകുളത്തിന് പുറമേ വയനാട്ടിലും മത്സരിക്കുമെന്ന് സരിത എസ് നായര്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം പറഞ്ഞിരുന്നു. കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാക്കള്‍ ഉള്‍പ്പെട്ട സോളാര്‍ തട്ടിപ്പ് കേസില്‍ പാര്‍ട്ടി നടപടിയെടുക്കാത്തതില്‍ പ്രതിഷേധിച്ചാണ് മത്സരം.എറണാകുളത്ത് യു.ഡി.എഫിനു വേണ്ടി ഹൈബി ഈഡന്‍ എം.എല്‍.എയും എല്‍.ഡി.എഫിനു വേണ്ടി മുന്‍ രാജ്യസഭാംഗവും സി.പി.എം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടേറിയേറ്റ് അംഗവുമായ പി.രാജീവുമാണ് മത്സരരംഗത്തുള്ളത്. കേന്ദ്രമന്ത്രി അല്‍ഫോണ്‍സ് കണ്ണന്താനം ഇവിടെ ബിജെപിയുടെ സ്ഥാനാര്‍ഥിയാണ്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.