എം.കെ രാഘവന്‍ എം പിയെ കുടുക്കിയ സ്റ്റിങ് ഓപറേഷൻറെ നിജസ്ഥിതി അറിയാൻ എഡിറ്റ് ചെയ്യാത്ത ഷൂട്ടിങ് ക്ലിപ്പുകൾ തന്നെ വേണം.

കോഴിക്കോട്:സ്റ്റിങ് ഓപറേഷനിലൂടെ എം.കെ രാഘവന്‍ എം പിയെ കുടുക്കിയ വിവാദമായ സംഭവത്തിൻറെ നിജസ്ഥിതി അറിയാൻ എഡിറ്റ് ചെയ്യാത്ത ഷൂട്ടിങ് ക്ലിപ്പുകൾ തന്നെ വേണം. അത് ലഭ്യമാക്കേണ്ടത് വാർത്ത സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്ത ചാനലാണ്. സംഭവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് താൻ കുറ്റക്കാരനാണെങ്കിൽ സ്ഥാനാർഥ്യത്വം പിൻവലിക്കാമെന്നും , രാജിവെക്കാമെന്നും എം കെ രാഘവൻ പഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.
ഇക്കാര്യത്തിൽ നിജ സ്ഥിതി എന്തെന്ന് രാഷ്ട്രീയ നിറം നോക്കാതെ അന്വേഷിച്ച് കണ്ടെത്തേണ്ടത് സംഥാന പോലീസിന്റെ ചുമതലയാണ്. വ്യാജവാർത്ത പ്രചരിപ്പിച്ചെന്ന കോഴിക്കോട് ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലെ യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥി എം.കെ രാഘവന്‍റെ പരാതിയിൽ പൊലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നാണ് വിവരമെങ്കിലും, അത് എ ത്രത്തോളം വസ്തുനിഷ്ടമാകും എന്നതാണ് ചോദ്യചിഹ്നമാകുന്നത്. കോഴിക്കോട് ഡിസിപി എ.കെ ജമാലുദ്ദീനാണ് അന്വേഷണ ചുമതല. അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ എം.കെ രാഘവന്‍റെ മൊഴിയെടുക്കും.

രാഘവന്‍റെ സാമ്പത്തികസ്രോതസും പൊലീസ് അന്വേഷിക്കുന്നുണ്ട്. ഡി വൈ എസ് പി പി.വാഹിദിനാണ് ഡി വൈ എഫ് ഐ നൽകിയ പരാതിയുടെ അന്വേഷണ ചുമതല. ഇതിനിടെ, എം.കെ രാഘവനെതിരായ ഒളിക്യാമറ വിവാദത്തിൽ കളക്ടർ റിപ്പോർട്ട് സമർപ്പിച്ചു. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷനാണ് കളക്ടർ റിപ്പോർട്ട് നൽകിയത്. രാഘവനെതിരെ സി.പി.എം കേന്ദ്ര തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന് പരാതി നൽകിയിട്ടുണ്ട്. തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിക്കുന്നതിൽ രാഘവന് അയോഗ്യത കൽപിക്കണം എന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ അഖിലേന്ത്യാ പ്രസിഡന്‍റ് മുഹമ്മദ് റിയാസാണ് പരാതി കൈമാറിയത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.