രണ്ടാനച്ഛന്‍റെ മർദ്ദനത്തിന് ഇരയായി ചികിത്സയിലായിരുന്ന ഏഴു വയസുകാരൻ ആര്യൻ മരണത്തിൻറെ പിടിയിലമർന്നു.


ഇടുക്കി: തൊടുപുഴയിൽ രണ്ടാനച്ഛന്‍റെ ക്രൂരമായ മർദ്ദനത്തിന് ഇരയായി ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്ന ഏഴു വയസുകാരൻ ആര്യൻ മരണത്തിൻറെ പിടിയിലമർന്നു.11.35നായിരുന്നു അന്ത്യം. ഒമ്പതു ദിവസം മരണത്തിനെതിരെ യുള്ള ചെറുത്തുനിൽപ്പുകൾ ഒടുവിൽ ഫലം കണ്ടില്ല. ഗുരുതരാവസ്ഥയിലാണ് കോലഞ്ചേരി ആശുപത്രിയിൽ കുട്ടിയെ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരുന്നത്. എട്ട് ദിവസം വെന്‍റിലേറ്ററിലും ആയിരുന്നു.

തലയ്ക്കേറ്റ ഗുരുതര പരിക്കാണ് കുട്ടിയുടെ മരണത്തിന് കാരണമായത്. മരണകാരണം തലയ്ക്കേറ്റ ഗുരുതര പരിക്കായിരുന്നു. ക്രൂര മർദ്ദനമേറ്റതിന്‍റെ പത്താം ദിവസമാണ് മരണം ആര്യനെയും കൂട്ടി പോയത്. നേരത്തെ കുട്ടിയുടെ മസ്തിഷ്ത മരണം നടന്നതായി അറിയിച്ചിരുന്നു.പിന്നീട് മസ്തിഷ്ക മരണം സ്ഥിരീകരിക്കാൻ കൂടുതൽ നടപടി ക്രമങ്ങൾ വേണമെന്ന് ഡോക്ടർമാർ പറയുകയായിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.