സരിത എസ് നായരുടെ പത്രികകൾ തള്ളി, രാഷ്ട്രീയമായ കളികള്‍ നടന്നു,അപ്പീല്‍ നല്‍കും.

കൊച്ചി: സരിത എസ് നായരുടെ നാമനിര്‍ദേശ പത്രികകൾ തള്ളി. എറണാകുളം, വയനാട് ലോക്സഭ മണ്ഡലങ്ങളില്‍ സമർപ്പിച്ചിരുന്ന നാമനിര്‍ദേശ പത്രികകളാണ് തള്ളിയത്. തന്‍റെ പത്രിക തള്ളിയതിന് പിന്നില്‍ രാഷ്ട്രീയമായ കളികള്‍ നടന്നുവെന്നാണ് ഒരു ഓണ്‍ലൈൻ ചാനലിനോട് സരിത പ്രതികരിച്ചത്. പത്രിക തള്ളിയതിനെതിരെ അപ്പീല്‍ നല്‍കും എന്ന് പറഞ്ഞ സരിത ഇതിനെതിരെ കേരള ഹൈക്കോടതിയില്‍ റിട്ട് ഫയല്‍ ചെയ്യുമെന്നും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. പത്രിക തള്ളിയത് നല്ലതാണ് എന്നാണ് കരുതുന്നത്. എനിക്കെതിരെ നടക്കുന്ന അനീതികളെ തുറന്നു കാണിക്കാന്‍ ഒരു അവസരമാണ്അതു വഴി ഒരുങ്ങുന്നത്. സരിത പറഞ്ഞു.

ഇന്ന് തന്നെ ഹൈക്കോടതിയില്‍ റിട്ട് ഫയല്‍ ചെയ്യുമെന്നാണ് സരിത പറഞ്ഞത്. ശിക്ഷകള്‍ നിലവിലുണ്ടെന്ന കാരണം പറഞ്ഞാണ് സരിതയുടെ പത്രിക തള്ളിയത്. ശിക്ഷ റദ്ദാക്കിയിട്ടില്ലാത്തതിനാലാണ് നാമനിര്‍ദ്ദേശ പത്രിക തള്ളുന്നതെന്നാണ് വരണാധികാരി അറിയിച്ചിട്ടുള്ളത്. താന്‍ മത്സരിക്കാന്‍ തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ രാഷ്ട്രീയ വമ്പന്മാരായതിനാല്‍ എന്‍റെ പത്രിക തള്ളിയതിന് പിന്നില്‍ രാഷ്ട്രീയമായ കളികള്‍ നടന്നിട്ടുണ്ടെന്ന് സരിത ആരോപിക്കുന്നു. വരണാധികാരി ആവശ്യപ്പെട്ട രേഖകള്‍ മൂവാറ്റുപുഴ കോടതിയില്‍ നിന്നും, കേരള ഹൈക്കോടതിയില്‍ നിന്നും ഹാജറാക്കി. സരിത എസ് നായര്‍ പറഞ്ഞു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.