ഒളിക്യാമറ വിവാദത്തിൽ, എം.കെ രാഘവൻ മൊഴി നൽകി,

കോഴിക്കോട്: ഒളിക്യാമറ വിവാദത്തിൽപ്പെട്ട കോഴിക്കോട് മണ്ഡലത്തിലെ യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥിയും എം പിയുമായ എം.കെ രാഘവനിൽ നിന്നും പൊലീസ് മൊഴിയെടുത്തു. ഒരു മണിക്കൂറോളം മൊഴിയെടുപ്പ് നീണ്ടു. കോഴയാരോപണത്തിൽ രാഘവനെതിരെ സി.പി.എം നൽകിയ പരാതിയിലും ഗൂഢാലോചന ആരോപിച്ച് രാഘവൻ നൽകിയ പരാതിയിലുമാണ് മൊഴിയെടുപ്പ് നടന്നത്. രാഘവന്‍റെ വീട്ടിൽ വെച്ചായിരുന്നു അന്വേഷണസംഘം മൊഴിയെടുത്തത്.

സംഭവത്തിൽ മൊഴി നൽകിയെന്നും ഇനി ജനകീയ കോടതിയും നിയമ വ്യവസ്ഥയും എല്ലാം തീരുമാനിക്കട്ടെയെന്നും,മൊഴിയെടുപ്പ് പൂർത്തിയായതിനു ശേഷം മാധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിക്കവെ
രാഘവൻ പറഞ്ഞു. ഒളിക്യാമറ ദൃശ്യങ്ങൾ പുറത്തുവിട്ട ചാനൽ മേധവിയുടേയും റിപ്പോർട്ടറുടേയും മൊഴിയും രോഖപ്പെടുത്തുന്നുണ്ട്. കേസിൽ തുടരന്വേഷണം ഉണ്ടാകും. ഹിന്ദി ചാനല്‍ നടത്തിയ സ്റ്റിങ് ഓപറേഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഒർജിനൽ ടേപ്പ് ചാനൽ തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് കമമീഷന് കൈമാറിയിട്ടുണ്ട്. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ചെലവിലേക്ക് അഞ്ച് കോടി രൂപ ആവശ്യപ്പെടുന്ന ദൃശ്യങ്ങളാണ് ചാനൽ പുറത്തുവിട്ടത്. ഭൂമി വാങ്ങാനുള്ള സഹായമായിട്ടാണ് അഞ്ച് കോടി വാ​ഗ്ദാനം ചെയ്തത്. പണം കൈമാറാന്‍ തന്‍റെ ഡല്‍ഹി ഓഫീസുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ അദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടെന്നാണ് ചാനൽ ആരോപിക്കുന്നത്.ഇതിനെതിരെ എം.കെ രാഘവൻ പൊലീസിൽ പരാതി നൽകിയിരുന്നു

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.