കേരളാ കോൺഗ്രസ് ചെയർമാൻ കെ എം മാണിയുടെ ആരോഗ്യനില ഗുരുതരം,

കൊച്ചി: ശ്വാസകോശ രോഗത്തെത്തുടർന്ന് കൊച്ചിയിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സയിൽ കഴിയുന്ന കേരളാ കോൺഗ്രസ് ചെയർമാൻ കെ എം മാണിയുടെ ആരോഗ്യനില ഗുരുതരമാണെന്ന് ആശുപത്രി അധികൃതർ. വൃക്കകൾ തകരാറിൽ ആയതിനാൽ മാണിക്ക് ഡയാലിസിസ് ചെയ്തുവരുകയാണ്.മുതിർന്ന ഡോക്ടർമാരുടെ മേൽനോട്ടത്തിൽ തീവ്ര പരിചരണവിഭാഗത്തിലാണ് അദ്ദേഹം.

പകൽ ഓക്സിജൻ നൽകുന്നു. രാത്രി വെന്റിലേറ്റർ ഉപയോഗിക്കുകയാണ്.ശ്വാസതടസമാണ് കെ എം മാണിയെ കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടിയ്ക്കുന്നത്‌. രക്തത്തിൽ ഓക്സിജൻ അളവ് കുറവാണ്‌. നിലവിൽ ആരോഗ്യസ്ഥിതി തൃപ്തികരമാണെന്നാണ് ആശുപത്രി വൃത്തങ്ങൾ മെ‍ഡിക്കൽ ബുളളറ്റിനിലൂടെ അറിയിച്ചിട്ടുള്ളത്.

ശ്വാസകോശ സംബന്ധമായ അസുഖത്തെത്തുടർന്ന് ഒന്നരമാസം മുമ്പാണ് കെ എം മാണിയെ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചത്. ദീർഘകാലമായി ആസ്മക്ക് ചികിത്സയിലായിരുന്നു. ആശുപത്രിയിലെത്തുമ്പോൾ ശ്വാസകോശത്തിൽ അണുബാധയും ഉണ്ടായിരുന്നു. സന്ദർശകർക്ക് നിലവിൽ നിയന്ത്രണമേർപ്പെ ടുത്തിയിരിക്കുകയാണ്. അസുഖത്തെത്തുടർന്ന് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണപരിപാടികളിൽ മാണി പങ്കെടുത്തിരുന്നില്ല.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.