നെട്ടൂരിലെ അനധികൃത പാർക്കിങ് രണ്ട് ജീവനുകൾ കവർന്നു,

കൊച്ചി : നെട്ടൂർ മേഖലയിൽ ലോറികൾ അനധികൃതമായി റോഡിൽ പാർക്ക് ചെയ്യുന്നത് സംബന്ധിച്ച് ഉണ്ടായ പരാതികൾ കണ്ടില്ലെന്നു നടിച്ചതു മൂലം കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഉണ്ടായ വാഹനാപകടത്തിൽ രണ്ടു ജീവനുകൾ നഷ്ടമായി.റോഡരികിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ലോറിയിൽ മറ്റൊരു ലോറിയിടിച്ചായിരുന്നു അപകടം. ലോറിയിലുണ്ടായിരുന്ന ഡ്രൈവർ ജോൺ, ക്ലീനർ വര്‍ഗീസ് എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്.

തിരുവനന്തപുരം വെളളറടയിൽ നിന്ന് ലോഡുമായെത്തിയ ലോറി പുലർച്ചെ നാലരയോടെയാണ് അപകടത്തിൽപെടുന്നത്. റോഡരികിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ലോറിയിൽ ഇടിച്ച വാഹനത്തിൽ നിന്ന് ഒന്നരമണിക്കൂറോളം നീണ്ട രക്ഷാപ്രവർത്തനങ്ങൾക്കു ശേഷമാണ് ഡ്രൈവറെയും ക്ലീനറെയും പുറത്തെടുക്കാനായത്. കടവന്ത്രയിൽ നിന്നെത്തിയ അഗ്നിശമന സേനാ വിഭാഗവും പൊലീസും നാട്ടുകാരും ആണ് രക്ഷാപ്രവർത്തനത്തിനു നേതൃത്വം നൽകിയത്.ലോറി റോഡരികിൽ അനധികൃതമായി പാർക്ക് ചെയ്തിരുന്നതാണ് അപകടത്തിനിടയാക്കിയത്. നെട്ടൂർ മേഖലയിൽ ലോറികൾ അനധികൃതമായി പാർക്ക് ചെയ്യുന്നത് സംബന്ധിച്ച് നിരവധി പരാതികൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ടു വീലർ യാത്രക്കാർക്കും,മറ്റു വാഹനങ്ങൾക്കും അനധികൃത പാർക്കിങ് തലവേദനയായിരിക്കുകയാണ്‌.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.