മലപ്പുറത്ത് ആണ്‍കുട്ടികളെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ച 6 പേർ അറസ്റ്റിലായി.

മലപ്പുറം: കഞ്ചാവ് നല്‍കി ആണ്‍കുട്ടികളെ ലൈംഗിക പീഡനത്തനിരയാക്കിയ ആറു പേരെ കല്‍പ്പകഞ്ചേരി പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു. താഴത്തേതില്‍ കോയഹാജി (70),തള്ളശ്ശേരിപ്പറമ്പില്‍ ഉണ്ണീന്‍കുട്ടി (71), സിദ്ദീഖ് (46), മുഹമ്മദ് സുഹൈല്‍ (28) അബ്ദുള്‍ സലാം (44), പടിക്കപ്പറമ്പില്‍ മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍ (45), എന്നിവരാണ് അറസ്റ്റിലായവർ. കേസില്‍ നാലു പേര്‍ കൂടി പിടിയിലാകാനുണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞ കല്‍പ്പകഞ്ചേരി പൊലീസ് പ്രതികൾക്കെതിരെ പോക്സോയാണ് ചുമത്തിയിട്ടുള്ളത്.

കഞ്ചാവിന് പുറമേ പണം കൂടി നല്‍കിയാണ് ഇവര്‍ കുട്ടികളെ വശീകരിച്ചത്. അന്വേഷണത്തില്‍ ഇവർ പലപ്പോഴായി വിദ്യാര്‍ഥികളെ പീഡിപ്പിച്ചിരുന്നെന്നാണ് കണ്ടെത്തിയിട്ടുള്ളത്. വീടുകളിലും തോട്ടങ്ങളിലും വച്ചായിരുന്നു കുട്ടികൾക്കു നേരെ ലൈംഗിക പീഡന സംഭവങ്ങൾ അരങ്ങേറിയത്.

പീഡിപ്പിക്കപ്പെട്ട വിദ്യാര്‍ഥികളുടെ രക്ഷിതാക്കള്‍ ചൈല്‍ഡ് ലൈനില്‍ വിവരമറിയിച്ചതിനെത്തുടര്‍ന്ന് കല്‍പകഞ്ചേരി സി.ഐ. കെ. പ്രേംകുമാര്‍, എസ്.ഐ. എസ്.കെ. പ്രിയന്‍ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് പ്രതികളെ അറസ്റ്റുചെയ്തത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.