തരൂരിന്‍റെ പ്രചാരണത്തിൽ മെല്ലെപോക്ക് കുറ്റം വിഎസ് ശിവകുമാറിൻറെ തലയിൽ കെട്ടി വെക്കുന്നു.

തിരുവനന്തപുരം: ശശി തരൂരിന്‍റെ പ്രചാരണത്തിലെ മെല്ലെപ്പോക്കിന്റെ കുറ്റം വിഎസ് ശിവകുമാർ എംഎൽഎ യുടെ തലയിൽ കെട്ടി വെക്കുന്നു. തലസ്ഥാനത്ത് കോൺഗ്രസ്സിൽ കല്ലുകടിയും ഗ്രൂപ്പ് പോരും കരിങ്കല്ല് കടിയുടെ അവസ്ഥയാണിപ്പോൾ.
എൽ ഡി എഫ്, ബിജെപി സ്ഥാനാർത്ഥികളുടെ പ്രചാരണം ശക്തമായപ്പോൾ കോൺഗ്രസ് സ്ഥാനാർത്ഥിയുടെ പ്രചാരണം എങ്ങുമെങ്ങുമെത്താത്ത സ്ഥിതിയിലാണ്. ഗ്രൂപ്പുപോരാണ് മുഖ്യകാരണമെന്നത് മാറ്റിനിർത്തിയാൽ, എൽ ഡി എഫ്, ബിജെപി സ്ഥാനാർത്ഥികളുടെ ശക്തമായ പ്രചാരപരിപാടികൾ തന്നെയാണ് കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകരെ പോലും വിഷമിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത് എന്നതാണ് യാഥാർത്യം.

തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിൽ നേതാക്കൾ സജീവമല്ലെന്ന് കാണിച്ച് തരൂർ വിഭാഗം നൽകിയ പരാതിയെ തുടർന്ന് ജില്ലയിലെ നേതാകൾക്ക് കെപിസിസി മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയെങ്കിലും ബലമില്ലെന്ന മട്ടാണ്. മെല്ലെപ്പോക്കിന് പിന്നിൽ വിഎസ് ശിവകുമാർ എംഎൽഎയാണെന്ന് മട്ടിൽ ചില സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വാർത്ത വന്നിരുന്നു. ഇത് നിഷേധിക്കുന്ന വി എസ് ശിവകുമാർ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ തെറ്റായ പ്രചാരണം നടത്തുന്നവരെ കുറിച്ച് അന്വേഷിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് ഡിജിപിക്ക് പരാതിയും നൽകിയിരിക്കുകയാണ്.

വ്യക്തിഹത്യക്കെതിരെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷനെ സമീപിക്കുമെന്ന് പറയുന്ന വി എസ് ശിവകുമാർ തനിക്കെതിരായ പ്രചാരണം ബിജെപിയെ സഹായിക്കാനാണെന്നും കുറ്റപ്പെടുത്തുന്നുണ്ട്. അതേസമയം ശിവകുമാറിന്‍റെ നടപടികളിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് ഐഎൻടുയിസി നേതാവ് കല്ലിയൂർ മുരളി ബിജെപിയിൽ ചേരുമെന്ന് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കല്ലിയൂർ മുരളിയുടെ വീടിന്‍റെ മതിലിൽ വരച്ച കൈപ്പത്തി ചിഹ്നം മായ്ച്ച് താമര യാക്കിയിട്ടുണ്ട്..ശിവകുമാർ അടക്കമുള്ള നേതാക്കളുടെ നടപടിയിൽ പ്രതിഷേധിച്ചാണ് പാർട്ടി വിടുന്നതെന്നും കോൺഗ്രസിൽ നിന്നിട്ട് കാര്യമില്ലെന്നും കല്ലിയൂർ മുരളി പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

എന്നാൽ ഡിസിസി പുനഃസംഘടനയിൽ സ്ഥാനം കിട്ടാത്തതുകൊണ്ടാണ് കല്ലിയൂർ മുരളിപാർട്ടി വിടുന്നതെന്നാണ് ജില്ലാ കോൺഗ്രസ് നേതൃത്വക് പറയുന്നത്.മുരളിയുടെ പാർട്ടിമാറ്റത്തിന് തരൂരിന്‍റെ പ്രചാരണവുമായി ബന്ധമില്ലെന്നും കോൺഗ്രസ് അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു. നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രലിൽ ശിവകുമാറിന്‍റെ വിജയവും നേമത്ത് ഒ രാജഗോപാലിന്‍റെ ജയവും കോൺഗ്രസ്-ബിജെപി ഒത്ത് തീർപ്പിന്‍റെ ഭാഗമാണെന്ന ആരോപണം പലതവണ ഉയർന്നിരുന്നെങ്കിലും ശിവകുമാർ ഇത് നിഷേധിച്ചിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.