ദേഹത്ത് കൈവച്ചു,ഖുശ്ബു കൊടുത്തു ഒരു തല്ല്,

ബംഗളൂരു: തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണത്തിനിടെ ദേഹത്ത് കൈവച്ചയാളെ നടിയും കോൺഗ്രസ് നേതാവുമായ ഖുശ്ബു വലതുകൈകൊണ്ട് കൊടുത്തു ഒരു തല്ല്.ഖുശ്ബു വിന്റെ തല്ല് വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയായിൽ പെട്ടെന്നാണ് വൈറലായത്. ബുധനാഴ്ച ബംഗളൂരുവിലെ ഇന്ദിരാനഗറിൽ കോൺഗ്രസ്- ജെഡിഎസ് സ്ഥാനാർഥി റിസ്വാൻ അർഷാദിനായി പ്രചരണം നടത്തുന്നതിനിടെയാണ് സംഭവം നടക്കുന്നത് .ബെഗളൂരു സെൻട്രലിലെ സ്ഥാനാർഥി റിസ്വാൻ അർഷാദിനും, ശാന്തിനഗർ എംഎൽഎ എൻ എ ഹാരിസിനും ഒപ്പം ഖുശ്ബു കാറിലേക്ക് നടക്കുമ്പോഴാണ് പെട്ടെന്ന് തിരിഞ്ഞ് പുറകിൽ നിന്നയാളെ ഖുശ്ബു മർദിക്കുന്നത്. എന്നെ ആദ്യം മോശമായി സ്പർശിച്ചപ്പോൾ തന്നെ ഞാൻ തിരിച്ചുനോക്കി. മുന്നോട്ടുപോവുന്നതിനിടെ രണ്ടാമതും ഇത് ആവർത്തിച്ചപ്പോഴാണ് അടിച്ചത്- ഖുശ്ബു വ്യക്തമാക്കി. ‘ഇത്തരമൊരു സംഭവമുണ്ടായത് നിർഭാഗ്യകരമാണ്. ആരാണ് ഇത് ചെയ്തതെന്ന് അറിയില്ല. എന്നാലും പൊലീസിനോട് ശക്തമായ നടപടി എടുക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്’- റിസ്വാൻ അർഷാദ് പറഞ്ഞു. അതേസമയം, യുവാവിനെതിരെ എഫ്ഐആർ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടില്ലെന്നും മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി വിട്ടയക്കുകയുമായിരുന്നുവെന്ന് ഇന്ദിരാനഗർ പൊലീസ് പറഞ്ഞു. പരാതി ലഭിച്ചിട്ടില്ലെന്ന കാരണമാണ് ഇതിനു പൊലീസ് പറയുന്നത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.