പത്തനംതിട്ട മണ്ഡലത്തിൻറെ ചിത്രം മാറുന്നു

പത്തനംതിട്ട: പൂഞ്ഞാര്‍ എംഎല്‍എ പി സി ജോര്‍ജിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള കേരള ജനപക്ഷം സെക്കുലർ പാര്‍ട്ടി ഔദ്യോഗികമായി എൻഡിഎയിൽ ചേർന്നതോടെ പത്തനംതിട്ട മണ്ഡലത്തിൽ ചിത്രം മാറുകയാണ്. മണ്ഡലത്തിലെ പി സി ജോർജിന് അനുകൂലമായ വോട്ടുകളും,എഐഎഡിഎംകെ, കാമരാജ് കോൺഗ്രസ്, ജെഡിയു, ഡിഎൽപി വോട്ടുകളും സുരേന്ദ്രന് അനുകൂലമാകുന്നതോടെയാണിത്. പത്തനംതിട്ട മണ്ഡലം എൻഡിഎയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഏറ്റവും ജയസാധ്യതയുള്ള മണ്ഡലമാണെന്നും പി സി ജോർജ് വന്നതോടെ സുരേന്ദ്രന്റെ വിജയം 100 ശതമാനം സുനിശ്ചിതമായിരിക്കുകയാണെന്നും ശ്രീധരൻപിള്ള പറഞ്ഞത് 50 ശതമാനം വരെ ശരിയാണെന്നാണ് വ്യാഴാച്ച മുതൽ തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിൽ വന്ന മാറ്റം വിളിച്ചുപറയുന്നത്.

ബിജെപി അഖിലേന്ത്യ സെക്രട്ടറി സത്യകുമാറിന്റെ സാന്നിധ്യത്തിൽ സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ പി എസ് ശ്രീധരൻപിള്ളയാണ് പി സി ജോർജിൻറെ എൻഡിഎയിലേക്കുള്ള മാറ്റം പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത്. ശിവസേന, എഐഎഡിഎംകെ, കാമരാജ് കോൺഗ്രസ്, ജെഡിയു, ഡിഎൽപി എന്നീ കക്ഷികളും എൻഡിഎയുടെ ഭാഗമാവുകയാണെന്ന് അഡ്വ. പി എസ് ശ്രീധരൻപിള്ള പറഞ്ഞിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.