സ്വത്ത് വിവരം ഇടതു മുന്നണി സ്ഥാനാർഥി പി.വി അൻവർ മറച്ചുവെച്ചെന്ന്‌ പരാതി,

മലപ്പുറം: സ്വത്ത് വിവരം മറച്ചുവച്ചതിന് പൊന്നാനി ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലെ ഇടതു മുന്നണി സ്ഥാനാർഥി പി.വി അൻവറിനെതിരെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷന് പരാതി. അൻവറിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിൽ കർണാടകത്തിലുള്ള ക്രഷറിനെ കുറിച്ച് സത്യവാങ്മൂലത്തിൽ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെന്നു കാണിച്ച്മലപ്പുറം പട്ടർകടവ് സ്വദേശി സലീമാണ് മുഖ്യ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഓഫീസർക്ക് പരാതി നൽകിയത്.

മഞ്ചേരി പൊലീസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത വഞ്ചനാ കുറ്റം സംബന്ധിച്ച കേസിൽ കർണാടകത്തിലെ ക്രഷറിനെക്കുറിച്ച് വ്യക്തമാക്കുന്നുണ്ട്. പൊലീസ് ഹൈക്കോടതിയിൽ സമർപ്പിച്ച അന്വേഷണ റിപ്പോർട്ടിലും ക്രഷർ കാര്യം പറയുന്നുണ്ടെന്നും പരാതിക്കാരൻ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നുണ്ട്. എന്നാൽ ഇക്കാര്യം സത്യവാങ്മൂലത്തിൽ പറഞ്ഞിട്ടില്ല.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.