ഡി ബാബു പോള്‍(78) അന്തരിച്ചു.

ഡി ബാബു പോള്‍(78) അന്തരിച്ചു.
തിരുവനന്തപുരം: മുന്‍ അഡീഷണല്‍ ചീഫ് സെക്രട്ടറിയും എഴുത്തുകാരനും പ്രഭാഷകനുമായിരുന്ന ഡി ബാബു പോള്‍(78) അന്തരിച്ചു. ഹൃദ്രോഗത്തെ തുടർന്ന് തിരുവനന്തപുരത്തെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ ശനിയാഴ്ച പുലർച്ചെയായിരുന്നു അന്ത്യം. അഡീഷണൽ ചീഫ് സെക്രട്ടറിയായി വിരമിച്ച ഡി ബാബു പോള്‍ തദ്ദേശസ്വയംഭരണ വകുപ്പ് ഓംബുഡ്സ്മാനായും സേവനമനുഷ്ഠിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇടുക്കി ജല വൈദ്യുതി പദ്ധതിയുടെ പ്രൊജക്ട് ഓഫിസറും ഇടുക്കി ജില്ലയുടെ ആദ്യത്തെ കളക്ടറുമായിരുന്നു.രാവിലെ 9ന് മൃതദേഹം പുന്നൻ റോഡിലെ സെന്റ് പീറ്റേഴ്സ് യാക്കോബായ പള്ളിയിലും, 12 മണിയോടെ കുറവൻകോണം മമ്മീസ് കോളനിയിലെ വസതിയിലും പൊതുദർശനത്തിനു വയ്ക്കും. . ഞായറാഴ്ച്ച നാലിന് പെരുമ്പാവൂർ കുറുപ്പുംപടി യാക്കോബായ പള്ളിയിൽ സംസ്കാരം നടക്കും. കേരള സര്‍വകലാശാല വൈസ് ചാന്‍സലര്‍, കൊച്ചി പോര്‍ട്ട് ട്രസ്റ്റ് ചെയര്‍മാന്‍ എന്നീ പദവികൾ വഹിച്ചിട്ടുള്ള ബാബു പോൾ സംസ്ഥാനത്തെ പ്രധാനപ്പെട്ട വകുപ്പുകളുടെ സെക്രട്ടറിയായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബൈബിള്‍ നിഘണ്ടുവായ വേദശബ്ദരത്‌നാകരം ഉള്‍പ്പെടെ 36 പുസ്തകങ്ങള്‍ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.പരേതയായ അന്ന ബാബുപോൾ (നിർമല) ആണ് ഭാര്യ. മക്കൾ: മറിയം ജോസഫ് (നീബ), ചെറിയാൻ സി പോൾ (നിബു). മരുമക്കൾ: സതീഷ് ജോസഫ്, ദീപ.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.