മോദിക്കെതിരെ പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി വാരാണസിയിൽ മത്സരിച്ചേക്കും,


ന്യൂഡൽഹി: പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിക്കെതിരെ എഐസിസി ജനറൽ സെക്രട്ടറി പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി മത്സരിച്ചേക്കും.വാരാണസിയിൽ മോദിക്കെതിരെ മത്സരിക്കാനുള്ള സന്നദ്ധത പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി ഹൈക്കമാൻഡിനെ അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.ഇക്കാര്യത്തിൽ ഹൈക്കമാൻഡ് ഉടൻ തീരുമാനമെടുക്കും.

പ്രിയങ്കയെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഗോദയിലിറക്കണെമന്ന ആവശ്യം പാർട്ടിക്കുള്ളിൽ ശക്തമാണ്‌.പാർട്ടിയുടെ യുപി ഘടകംകമാണ് ഈ ആവശ്യംആദ്യം ഹൈക്കമാൻഡിനോട് ഉന്നയിക്കുന്നത്.പ്രിയങ്ക താൽപര്യമറിയിച്ചാൽ മത്സരിക്കാൻ അനുവദിക്കുമെന്നു രാഹുൽ ഗാന്ധിയും നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു . പ്രിയങ്ക മത്സരിക്കുന്നതിനോട് സോണിയ ഗാന്ധിക്ക്‌ അനുകൂലനിലപാടല്ലെന്ന്പ്രചാരണവും ഉണ്ടായി. വാരാണസിയിൽ മോദിക്കെതിരെ പൊതു സ്ഥാനാർഥിയെ നിർത്തുന്നതു സംബന്ധിച്ചു കക്ഷികൾക്കിടയിൽ അണിയറ ചർച്ചകൾ സജീവമാണ്. ഇതിനൊടുവിലാണ് പ്രിയങ്ക തൻറെ അഭിപ്രായം അറിയിച്ചിരിക്കുന്നത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.