വയനാട്ടിലെ സ്ഥാനാർത്ഥികൾക്ക് ഗൺമാൻറെ സുരക്ഷ നൽകി

കൽപ്പറ്റ : മാവോയിസ്റ്റ് ഭീഷണിയുണ്ടെന്ന സ്പെഷ്യൽ ബ്രാഞ്ച് റിപ്പോർട്ടിനെ തുടർന്ന് വയനാട്ടിലെ സ്ഥാനാർത്ഥി കൾക്ക് ഗൺമാൻറെ സുരക്ഷ നൽകി.എൻഡിഎ സ്ഥാനാർഥി തുഷാർ വെള്ളാപ്പള്ളിക്കും ഇടതുമുന്നണി സ്ഥാനാർഥി പി.പി.സുനീറിനുമാണ് ഗൺമാൻമാരെ അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നത്.

വയനാട്ടിലെ പ്രധാന സ്ഥാനാർത്ഥികളെ തട്ടികൊണ്ട് പോകാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്നാണ് പോലീസിന് ലഭിച്ചിരിക്കുന്ന രഹസ്യ വിവരം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണ സ്ഥലത്ത് അക്രമം ഉണ്ടാകാനിടയുണ്ടെന്നും മുന്നറിയിപ്പുണ്ട്. വനാതിർത്തിയിൽ രാഷ്ട്രീയപാർട്ടികൾ പ്രചാരണം നടത്തുമ്പോൾ സുരക്ഷ നൽകണമെന്ന് പോലീസ് സ്റ്റേഷനുകൾക്കും നിർദ്ദേശം നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.