തമിഴ്നാട്ടിൽ കോൺഗ്രസിന് ഒപ്പമുള്ള സിപിഎമ്മിനെ കേരളത്തിൽ എതിർക്കുന്നതിൽ തെറ്റില്ലെന്ന്ഖുശ്ബു.

കൽപ്പറ്റ : തമിഴ്നാട്ടിൽ കോൺഗ്രസിന് ഒപ്പമുള്ള സിപിഎമ്മിനെ കേരളത്തിൽ എതിർക്കുന്നതിൽ തെറ്റില്ലെന്ന് കോൺഗ്രസിന്റെ താരപ്രചാരക ഖുശ്ബു. കോൺഗ്രസിന്റെ രാഷ്ട്രീയ എതിരാളി സിപിഎമ്മല്ല ബി ജെ പിയാണ്. രാഹുൽ ഗാന്ധി വയനാട്ടിൽ വൻ ഭൂരിപക്ഷത്തോടെ വിജയിക്കും.ഖുശ്ബു പറഞ്ഞു. ലേറ്റാ വന്താലും ലേറ്റസ്റ്റാ വന്തമാതിരി ഫീല്‍ എന്ന രജനി ഡയലോഗുമായിട്ടായിരുന്നു ഖുശ്ബു പ്രസംഗം ആരംഭിച്ചത്.വയനാട്ടിലെ മാനന്തവാടിക്ക് സമീപമുള്ള കുഞ്ഞോമിൽ നടന്ന പൊതുയോഗത്തിൽ ഖുശ്ബു പ്രസംഗിച്ചു.

പഴയകാല സൂപ്പര്‍ നായികയെ കാണാൻ മണിക്കൂറുകളോളമാണ് ജനക്കൂട്ടം കാത്തുനിന്നത്. നിരവിൽ പുഴ മുതൽ പനമരം വരെ അവർ രാഹുലിന് വേണ്ടി റോഡ് ഷോയും നടത്തി. കോൺഗ്രസ് സർക്കാർ അധികാരത്തിൽ വന്നാൽ മന്ത്രിയാകുന്ന കാര്യം രാഹുൽ ഗാന്ധി തീരുമാനിക്കുമെന്നവർ സൂചിപ്പിച്ചു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.