കല്ലടക്കാരൻറെ വികൃതികൾ വൈറലാവുകയാണ്,


കൊല്ലം : കല്ലടക്കാരൻറെ വികൃതികൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാവുകയാണ്. യുവാക്കളെ മർദ്ദിച്ചതിനെ തുടർന്ന് അന്തർസംസ്ഥാന സർവീസ് നടത്തുന്ന ബസ്സുകളുടെ നിയമ ലംഘനങ്ങൾക്കെതിരെ സർക്കാർ കടുത്ത നടപടികൾ സ്വീകരിക്കുന്നതിനിടയിലാണ് കല്ലടക്കാരൻറെ മാഭിയ സംഘത്തിനെതിരെയുള്ള തെളിവ് സഹിതമുള്ള വീഡിയോ ദൃശ്യം വൈറലായിരിക്കുന്നത്.
സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലാകുന്ന വീഡിയോ ആരെയും ഞെട്ടിപ്പിക്കുന്നതാണ്. മൊബൈല്‍ ഫോണില്‍ നോക്കിആസ്വദിച്ച് ഡ്രൈവർസാർ ബസ് ഓടിക്കുന്ന വീഡിയോ ദൃശ്യമാണിത്. അതും അര്‍ദ്ധരാത്രിയില്‍ നടുറോഡിലൂടെ ബസ് ചീറിപ്പാഞ്ഞുപോകുന്നതിനിടയിലാണ് ഡ്രൈവർ സാറിന്റെ ഈ അഭ്യാസം. കഴിഞ്ഞ മാസം ആദ്യം ആന്റോ ജോസ് എന്ന യുവാവ് ഫെയ്‍സ് ബുക്കില്‍ ഇട്ട പോസ്റ്റാണ് ഇപ്പോള്‍ വൈറലാകുന്നത്. പരുക്കന്‍ ഡ്രൈവിംഗിനെ തുടര്‍ന്ന് ഉറക്കം കിട്ടാതായപ്പോള്‍ ഡ്രൈവറുടെ കാബിന് സമീപത്തേക്ക് എത്തിയപ്പോഴാണ് യുവാവ് ഞെട്ടിക്കുന്ന ഈ കാഴ്ച കണ്ടത്. മൊബൈല്‍ ഫോണില്‍ മെസേജ് അയച്ചും മറ്റും വണ്ടി ഓടിക്കുകയായിരുന്നു ഡ്രൈവർ.

പത്തനംതിട്ട-ബാംഗ്ലൂർ റൂട്ടിൽ കല്ലട ബസ് ഞാൻ ബാംഗ്ലൂർ യാത്ര ചെയ്യുന്നു. ഇന്ന് ബസ് നിറഞ്ഞു പോയി. രാഷ്ട്രീയ ഡ്രൈവിംഗ് കാരണം ഉള്ളിൽ ഉറങ്ങാൻ പറ്റിയില്ല എന്ന് ഞാൻ മുന്നിൽ വന്നു. ഇത് ഞാൻ കുറച്ചു നേരം ഇവിടെ ഇരുന്നു സാക്ഷാൽ സാക്ഷാൽ. ഇത് അതിന്റെ seriousness അതോറിറ്റി എത്തിക്കാൻ ആർക്കെങ്കിലും കഴിയുമോ എന്ന് ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഡ്രൈവർ വളരെ careless ആണ്, യാത്രക്കാർ പോലും കേൾവി, ഒരു മുതിർന്ന സ്ത്രീ പോലും ക്യാബിൻ വന്നു, സ്പീഡ് കുറക്കാൻ പറഞ്ഞു.

ആന്റോ ജോസ് മാർച്ച് മൂന്നിനിട്ട ഫേസ് ബുക്ക് പോസ്റ്റിൽ ഇങ്ങനെ പറയുന്നു.ഒപ്പം വിഡിയോയും,

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.